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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA KUKODISHA GARI-SEMI TRAILER KWA AJILI YA KUSAFIRISHA VIFAA
VYA UJENZI GYPSUM BOARDS KUTOKA DAR ES SALAAM KWENDA UTETE RUFUI

KWA AJILI YA UJENZI WA CHUO CHA VETA RUFUI

MKATABA NA: PA/024/2021 /22/TRA/RUF/DVTC/03
Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 25 mwezi 02 - 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha PWANI, S.L.P. 30345, KIBAHA, PWANI
ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar
es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama “Mwajiri”) kwa upande
mmoja;

NA

M/S PASCHAL & SONS TRANSPORT COMMUSION AGENT wa S. L. P.70981 DAR ES
SALAAM. (ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Mzabuni wa usafirishaji
vifaa ”) kwa upande mwingine.

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
RUFJI;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya RUFIJI;

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Mzabuni wa usafirishaji vifaa vya ujenzi
kwa ajili ya kazi za ujenzi wa Chuo cha VETA Wilaya ya RUFIJI ambayo ujenzi wake
unaendelea;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA ZA USAFIRISHAJI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania 2,300,000/= kwa kuasafirisha
vifaa vya ujenzi kutoka Dar es Salaam mpaka eneo la ujezi Utete Rufiji kama
inavyoonekana kwenye jedwari hapo chini kwa masharti yaliyo katika Mkataba
huu.
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Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama za
usafirishaji vifaa vya ujenzi”

Gharama za kazi zitakazofanyika katika kila jengo ni kama ifuatavyo:

S/N STAGE BEI ILIYOKUBALIKA

1 GHARAMA ZITAKAZOTUMIKA KUSAFIRISHA VIFAA VYA 2 300,000

b ?
UJENZI(GPSUM BOARD 1086 PCS) KUTOKA WAUZAJI
M/S IMPORT INTERNATIONAL - DAR ES SALAAM MPAKA
ENEO LA UJENZI UTETE RUFIJI.225KM

JEMLS 2,300,000 |

MABADILIKO YA GHARAMA ZA USAFIRISHAJI  (TRANSPORTATION  SUM

ADJUSTMENT)

Gharama za usafirishaji hazitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa
itakapokuwa imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na
mabadiliko yoyote yaliyofanywa na Mwajiri.

NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Malipo yatafanyika baada ya kazi kukamilika yaani Mzigo kufika eneo la ujenzi
ukiwa salama na kwa idadi na kiwango kilichotakiwa.

MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Mzabuni wa usafirishaji atakabidhi mzigo kwa wahusika wakuu waliopo eneo la
ujenzi na kusainisha hati za mapokezi na nyaraka zingine muhimu kuonesha
uhalali wa mapokezi ya mzigo husika.

(b) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Mzabuni wa usafirishaji kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo pasipo kuathiri
pande zote.

. WAJIBU WA MZABUNI WA USAFIRISHAJI

Mzabuni atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kusafirisha mzigo wa vifaa vya ujenzi kwa kadri alivyokubaliana katika mkataba
sambamba na maelekezo ya Mwajiri.
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MAMLAKA YA ELIMU NA

IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA
(NA HUDUMA) CHA

MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI
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